Nhà phố Gò Vấp 42.35m² giá 6.55 tỷ - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 42.35m² giá 6.55 tỷ - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở!

6.55 tỷ
42.35 m² - 155 triệu/m²

Phường 9, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
42.35 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Gò Vấp, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42.35m² (5.5m x 7.7m)
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ, 4WC, phòng thờ và sân thượng thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế đồng bộ, full nội thất, khu dân trí cao, hẻm sạch sẽ 4m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Làng Hoa, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Cách chợ chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Nhiều tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện xung quanh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.55 tỷ VND (thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, đầy đủ tiện nghi và an ninh, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!