Nhà phố Gò Vấp 41m² giá 6.999 tỷ - Thiết kế hiện đại, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 41m² giá 6.999 tỷ - Thiết kế hiện đại, tiện ích đầy đủ!

6.999 tỷ
41 m² - 171 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố lý tưởng tại Gò Vấp! Với thiết kế hiện đại và tiện ích xung quanh phong phú, đây chắc chắn là một lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu
  • Đặc điểm: Ngang 3,20m, hẻm 4 mét thông tứ hướng, thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách siêu thị Lottemart khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.999 triệu VND (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà.