Nhà phố Gò Vấp 39m² giá 5.98 tỷ - Vị trí siêu đắc địa, mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 39m² giá 5.98 tỷ - Vị trí siêu đắc địa, mặt tiền kinh doanh!

5,98 tỷ
39 m² - 153 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
39 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà phố hiếm có tại Gò Vấp! Với vị trí đắc địa trong hẻm 1 trục xe tải tránh nhau, căn nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh sinh lời tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Hẻm sau rộng 4m, thoáng mát, hướng Tây Bắc phù hợp với khách hàng thuộc Tây Tứ Trạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 12, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con em đi học
  • Đường lớn dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận 1, quận 3 và sân bay Tân Sơn Nhất
  • Xung quanh có nhiều quán ăn, cà phê và dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,98 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, đồng thời có thể kinh doanh đa ngành nghề, mang lại nguồn thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà nhé!