Nhà phố Gò Vấp 36m² giá 5.39 tỷ - Sổ hồng chính chủ, hẻm thông thoáng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 36m² giá 5.39 tỷ - Sổ hồng chính chủ, hẻm thông thoáng!

5.39 tỷ
36 m² - 150 triệu/m²

14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
36 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà này với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà đẹp tại Gò Vấp với mức giá hợp lý!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:36m²
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 3 vệ sinh
  • Đặc điểm:Ngôi nhà nằm trong hẻm 3m thông thoáng, cách hẻm ô tô 10m, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Gò Vấp khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hằng ngày
  • Gần các trục đường chính như đường Nguyễn Văn Lượng, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển với nhiều tuyến xe buýt gần nhà
  • Gần các tiện ích khác như siêu thị, bệnh viện, ngân hàng, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.39 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích sinh hoạt và trường học cho con em.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trong thời gian sớm nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội