Nhà phố Gò Vấp 126m² giá 16.8 tỷ - Khu an ninh, không ngập lụt! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 126m² giá 16.8 tỷ - Khu an ninh, không ngập lụt!

16.8 tỷ
126 m² - 133 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
126 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu nhà phố tại khu vực Gò Vấp, nơi được biết đến với sự an toàn và tiện nghi. Khu vực này không chỉ nổi bật về vị trí, mà còn đảm bảo cuộc sống yên bình, không bao giờ bị ngập lụt. Hãy nhanh tay sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m² (4m5 x 14m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, khu vực cao ráo, hẻm nhựa có vỉa hè, gần công viên cây xanh thoáng mát và bờ sông Vàm Thuật

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị Co.opmart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên Lê Đức Thọ chỉ 300m, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, phù hợp cho gia đình
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình tìm kiếm không gian sống an toàn, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và cộng đồng văn minh.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội