Nhà phố Gò Vấp 124m² Nguyễn Văn Lượng - Ngang khủng 12m, giá 15 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 124m² Nguyễn Văn Lượng - Ngang khủng 12m, giá 15 tỷ

15 tỷ
124 m² - 121 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
124 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố có bề ngang cực hiếm tại trung tâm Gò Vấp với không gian sống sang trọng, đẳng cấp và bề thế. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những khách hàng tìm kiếm sự kết hợp giữa không gian ở rộng rãi và tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124m² (Ngang khủng 12m, nở hậu phong thủy tốt)
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng BTCT kiên cố, bao gồm 6 phòng ngủ rộng rãi, 5 phòng tắm, sân để ô tô trong nhà cực kỳ tiện lợi.
  • Đặc điểm: Kiến trúc cổ điển sang trọng, không gian thoáng mát, hẻm xe hơi tránh nhau thoải mái, khu dân trí cao, an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề khu đô thị cao cấp Cityland Park Hills, tận hưởng đầy đủ tiện ích ngoại khu.
  • Cách siêu thị Lotte Mart Gò Vấp chỉ 3 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm.
  • Nằm trong khu vực sầm uất, kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị, Dương Quảng Hàm.
  • Gần hệ thống trường học các cấp và bệnh viện quận Gò Vấp, đảm bảo nhu cầu sinh hoạt cho gia đình.
  • Di chuyển nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 15 phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho khách hàng mua ở lâu dài, kết hợp làm văn phòng công ty, mở phòng khám chuyên khoa hoặc Spa cao cấp nhờ vị trí đắc địa và mặt tiền ngang lớn.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ với giá tốt nhất thị trường.