Nhà phố Giảng Võ Đống Đa 58m² giá 24.99 tỷ - Ô tô vào nhà, có thang máy! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Giảng Võ Đống Đa 58m² giá 24.99 tỷ - Ô tô vào nhà, có thang máy!

24.99 tỷ
58 m² - 431 triệu/m²

Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Chính chủ bán nhà phố Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Căn nhà được trang bị thang máy, thuận tiện cho việc di chuyển giữa các tầng, đặc biệt phù hợp cho gia đình đông người.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: 7 tầng, mặt tiền 5m
  • Đặc điểm: Nhà có thang máy, ô tô vào tận nhà, thiết kế sang trọng và hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con cái.
  • Cách chợ Láng Hạ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố Hà Nội.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đống Đa, đảm bảo an tâm cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.99 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian sống hiện đại, tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn thêm!