Nhà phố Giang Văn Minh, Ba Đình 52m² giá 21.6 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô tận cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Giang Văn Minh, Ba Đình 52m² giá 21.6 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô tận cửa!

21.6 tỷ
52 m² - 415 triệu/m²

Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại phố Giang Văn Minh, trung tâm Ba Đình sầm uất! Nơi đây không chỉ là một không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh tuyệt vời với ngõ rộng xe tải vào tận cửa, chỉ cách mặt phố 40m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 6 tầng, tầng 1 gồm phòng khách, WC và khu để xe; các tầng 2-5 có 2 phòng ngủ và WC riêng biệt (tổng cộng 8 phòng ngủ); tầng 6 là gian thờ và sân phơi hoặc BBQ.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng tâm huyết, thang máy cao cấp, full nội thất, vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị và chợ, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Cách các trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Chỉ mất 3 phút đến Lăng Bác và Công viên Bách Thảo, không gian xanh lý tưởng để thư giãn.
  • Gần Ga Cát Linh và Văn Miếu Quốc Tử Giám, dễ dàng di chuyển và tham quan.
  • Khu vực đầy đủ tiện ích với nhiều nhà hàng, quán cà phê và khu phố ẩm thực phong phú.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn, làm văn phòng cho công ty, hoặc vừa ở vừa cho thuê. Không gian rộng rãi và thiết kế thông minh giúp bạn tối ưu hóa công năng sử dụng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà ngay hôm nay, chỉ cần nhắn trước 30 phút để mình mở cửa.