Nhà phố Giải Phóng Nam Định 91m² 10.647 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Giải Phóng Nam Định 91m² 10.647 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

10.647 tỷ
91 m² - 117 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
91 m²

Nhà phố mặt tiền đường Giải Phóng, đất 91m² có nhà 2 tầng tặng kèm, ô tô vào cửa, chủ bán gấp chính chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:91m²
  • Bố trí:Mặt tiền 6,4m, đất sâu 91m², phù hợp ở kết hợp kinh doanh
  • Đặc điểm:Đường nhựa lớn, chủ thiện chí xử lý nhanh, sẵn giấy tờ khác cho khách cần

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ga Nam Định và Chợ Ga Nam Định, thuận tiện kết nối tàu hỏa và mua sắm hàng ngày
  • Chỉ vài phút tới Bệnh viện Đa khoa tỉnh Nam Định để chăm sóc sức khỏe gia đình
  • UBND Thành phố Nam Định nằm trên trục Giải Phóng, đảm bảo an ninh và giao dịch hành chính
  • Bến xe khách Nam Định cách không xa, đơn giản di chuyển liên tỉnh
  • Trường THPT Chuyên Lê Hồng Phong cùng hàng loạt trường công lập trong bán kính ngắn thuận lợi cho con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.647 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần nhà mặt phố rộng, nhà đầu tư nhắm đến đất trung tâm và khách cần tài sản sang tên nhanh với giấy tờ khác.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem thực tế, ưu tiên khách thiện chí và chốt nhanh trước khi thị trường tăng giá.