Nhà phố Giải Phóng 47m² giá 4.9 tỷ - Thiết kế đẹp, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Giải Phóng 47m² giá 4.9 tỷ - Thiết kế đẹp, sẵn sàng ở ngay!

4.9 tỷ
47 m² - 104 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
47 m²

Khám phá ngay siêu phẩm nhà phố Giải Phóng với thiết kế hoàn hảo và tiện nghi đầy đủ. Ngôi nhà không chỉ đẹp mà còn thông thoáng với 2 mặt tiền, ô tô đỗ cầu thang, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m² (Sử dụng lên tới 95m²)
  • Bố trí: Phòng khách rộng, 3 phòng ngủ riêng biệt, bếp, 2 WC, ban công thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, ở ngay, tất cả các phòng đều có cửa sổ, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bệnh viện Bạch Mai 2 phút đi bộ, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các trường học, khu vực lý tưởng cho gia đình có trẻ em.
  • Cách trung tâm thương mại và chợ truyền thống chỉ vài phút di chuyển.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội