Nhà phố Geleximco Lê Trọng Tấn 140m² giá 40 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Geleximco Lê Trọng Tấn 140m² giá 40 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

40 tỷ
140 m² - 286 triệu/m²

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
140 m²

Nhà phố mặt tiền khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, diện tích lớn 140m², xây 6 tầng kiên cố, đang cho thuê gần 50 triệu/tháng, rất thích hợp khách mua vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:140m²
  • Bố trí:Nhà xây 6 tầng, mặt phố, mặt tiền rộng, 2 mặt thoáng, thiết kế phù hợp làm cửa hàng, showroom, văn phòng hoặc kết hợp ở và kinh doanh.
  • Đặc điểm:Vị trí mặt phố Lê Trọng Tấn sầm uất, lưu lượng người qua lại đông, kinh doanh đa ngành nghề; đang có hợp đồng cho thuê ổn định gần 50 triệu/tháng; căn hiếm, gần như duy nhất đang chào bán trong dãy.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu đô thị Geleximco đã hoàn thiện hạ tầng, đường nội khu rộng, vỉa hè thông thoáng, thuận tiện đỗ xe cho khách hàng.
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng, quán ăn, siêu thị mini và dịch vụ hàng ngày, dễ thu hút khách vãng lai.
  • Khu vực dân cư đông, nhiều văn phòng, cửa hàng kinh doanh, thuận lợi mở showroom, spa, phòng khám hoặc văn phòng công ty.
  • Dễ dàng di chuyển tới các khu trung tâm của quận Hà Đông và kết nối thuận tiện tới các trục đường lớn, phù hợp khách cần giao thương linh hoạt.
  • Khu vực phát triển đồng bộ, môi trường sống văn minh, an ninh tốt, phù hợp kinh doanh lâu dài và giữ giá trị tài sản.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:40 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp khách tìm nhà mặt phố để kinh doanh đa ngành nghề, chủ doanh nghiệp cần mở văn phòng, cửa hàng trưng bày sản phẩm hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản cho thuê dòng tiền ổn định tại khu vực phát triển của Hà Đông.