Nhà Phố FrontHouse Thống Nhất, Gò Vấp 54m² giá 9.9 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố FrontHouse Thống Nhất, Gò Vấp 54m² giá 9.9 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

9.9 tỷ
54 m² - 183 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố FrontHouse ngay tại Thống Nhất, Gò Vấp. Với thiết kế 2 tầng hiện đại và mặt bằng tầng trệt rộng rãi, ngôi nhà phù hợp hoàn hảo cho việc vừa ở vừa kinh doanh, mở cửa hàng hay văn phòng làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m² (4 x 13.5), Diện tích sử dụng: 64m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gác suốt
  • Đặc điểm: Hẻm xe tải rộng 12m, có vỉa hè 2 bên, thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán tấp nập ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Lottemart và Cityland, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Hồng Đức chỉ 1km, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Trường học các cấp gần kề, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chợ truyền thống, UBND phường 11 chỉ trong bán kính 1km, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, đồng thời có thể phát triển kinh doanh trong khu vực đông đúc và sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!