Nhà phố FrontHouse Tân Thới Hiệp 56m² giá 6.89 tỷ - Nhà mới full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố FrontHouse Tân Thới Hiệp 56m² giá 6.89 tỷ - Nhà mới full nội thất cao cấp!

6.89 tỷ
56 m² - 123 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà phố FrontHouse tuyệt đẹp tại Tân Thới Hiệp, Quận 12. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà này chắc chắn sẽ làm hài lòng những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lững, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, ban công và sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà mới hoàn toàn, tặng full nội thất cao cấp, hướng Nam, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Tân Thới Hiệp 14 chỉ vài bước chân
  • Gần chợ Hạt Điều, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất vài phút để đến Metro, phục vụ nhu cầu đi lại nhanh chóng
  • Nằm cạnh Công An, đảm bảo an ninh cho khu vực
  • Gần Gò Vấp, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.89 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này hoàn toàn phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích đô thị và an ninh được đảm bảo.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!