Nhà phố FrontHouse Miếu Gò Xoài, Bình Tân 120m² giá 13.99 tỷ - Siêu phẩm căn góc hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố FrontHouse Miếu Gò Xoài, Bình Tân 120m² giá 13.99 tỷ - Siêu phẩm căn góc hiếm có!

13.99 tỷ
120 m² - 117 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
120 m²

Khám phá siêu phẩm căn góc tuyệt đẹp ngay mặt tiền đường Miếu Gò Xoài, quận Bình Tân. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo, với thiết kế tinh tế và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 3 tầng, bao gồm 4 phòng ngủ và 6 phòng tắm
  • Đặc điểm: Kết cấu kiên cố, chủ nhà tự xây dựng với tâm huyết, sử dụng toàn bộ đồ nội thất cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Đa khoa Bình Tân chỉ 1km, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, gần các tuyến đường chính và trạm Metro trong tương lai
  • Liền kề các trường học, thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình lớn hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản tiềm năng tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!