Nhà phố Eco Retreat Long An 90m² 7.25 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Eco Retreat Long An 90m² 7.25 tỷ - Vị trí đắc địa

7.25 tỷ
90 m² - 81 triệu/m²

Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

7 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Sở hữu ngay tuyệt phẩm Townhouse Rừng Mai - biểu tượng sống xanh và bền vững tại Eco Retreat Long An, nơi mang đến giá trị an dưỡng và tiềm năng đầu tư vượt trội cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m² (6m x 15m)
  • Bố trí: Xây dựng 3 tầng và 1 tum, tối ưu hóa công năng sử dụng cho gia đình
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa ngay sát Đại Lộ Vịnh Đảo, không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại chuẩn phong cách Ecopark

Tiện ích xung quanh:

  • Sát cạnh Đại Lộ Vịnh Đảo, tâm điểm giao thương và cảnh quan đẳng cấp của dự án
  • Hệ thống công viên cây xanh và hồ điều hòa mang lại không khí trong lành, thư thái
  • Khu Wellness Center chăm sóc sức khỏe toàn diện ngay trong nội khu
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm huyện Bến Lức và các trục đường huyết mạch về TP.HCM
  • Hệ thống an ninh đa lớp 24/7, đảm bảo môi trường sống an toàn và riêng tư tuyệt đối

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.25 tỷ
  • Ưu đãi thanh toán sớm: Chỉ còn 6.2 tỷ
  • Hỗ trợ tài chính: Vốn tự có chỉ 25% (1.7 tỷ), ngân hàng hỗ trợ vay 70%, hỗ trợ lãi suất trong 24 tháng
  • Thời gian bàn giao: Dự kiến tháng 6/2027

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho những nhà đầu tư đón đầu xu hướng bất động sản wellness hoặc các gia đình mong muốn tìm kiếm một ngôi nhà nghỉ dưỡng an yên, tách biệt khỏi ồn ào phố thị nhưng vẫn kết nối thuận tiện.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và sở hữu căn townhouse vị trí đẹp nhất dự án!