Nhà phố Duy Tân Phú Nhuận 17m² giá 3,68 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Duy Tân Phú Nhuận 17m² giá 3,68 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

3.68 tỷ
17 m² - 216 triệu/m²

Phường 15, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

16 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
17 m²

Sở hữu nhà phố mặt tiền tại Duy Tân, khu vực giáp Quận 1 và Quận 3, phù hợp mở cửa hàng, văn phòng nhỏ hoặc khai thác dòng tiền ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:17m²
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, mặt bằng gọn gàng thuận tiện kinh doanh và ở kết hợp
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Duy Tân, gần trục Nguyễn Văn Trỗi - Huỳnh Văn Bánh, vị trí có lưu lượng di chuyển cao, phù hợp nhiều ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Nguyễn Văn Trỗi, thuận tiện kết nối nhanh về Quận 1, Quận 3 và sân bay Tân Sơn Nhất
  • Khu vực Huỳnh Văn Bánh sầm uất với nhiều cửa hàng, quán cà phê và dịch vụ ăn uống
  • Dễ tiếp cận chợ Nguyễn Đình Chiểu và các điểm mua sắm trong khu Phú Nhuận
  • Gần bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn và nhiều phòng khám lớn, thuận tiện cho nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Xung quanh có ngân hàng, trường học và văn phòng, tạo lợi thế khai thác kinh doanh ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3,68 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua nhà phố nhỏ để kinh doanh, mở shop, văn phòng đại diện hoặc đầu tư giữ tài sản tại khu trung tâm có khả năng khai thác cao.

Liên hệ:

Quan tâm vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng và khả năng kinh doanh tốt thì nên xem nhà sớm để thương lượng giá hợp lý.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam