Nhà phố Duy Tân, Cầu Giấy, 106m² giá 55 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Duy Tân, Cầu Giấy, 106m² giá 55 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi!

55 tỷ
106 m² - 519 triệu/m²

Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
106 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại quận Cầu Giấy? Đây chính là căn nhà mặt phố Duy Tân mà bạn không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền 6m
  • Đặc điểm: Nhà đang cho thuê kinh doanh, vị trí lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa, khu vực VIP nhất quận Cầu Giấy, vỉa hè rộng gần 10m
  • Gần các tuyến phố huyết mạch, giao thông thuận tiện đi lại
  • Khu vực trung tâm kinh tế - chính trị - văn hóa, tập trung nhiều doanh nghiệp lớn
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, mở văn phòng đại diện hoặc phát triển thương hiệu tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đắc địa này! Hãy gọi cho tôi, Ms. Yến, để biết thêm thông tin và xem nhà trực tiếp!