Nhà phố đường Xuân Thủy, Ninh Kiều 216m² - Vị trí đẹp, kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường Xuân Thủy, Ninh Kiều 216m² - Vị trí đẹp, kinh doanh tốt

14.3 tỷ
216 m² - 66 triệu/m²

Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

6 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
216 m²

Cơ hội sở hữu cặp nhà phố bề thế ngay trung tâm quận Ninh Kiều với diện tích cực lớn, vị trí đắc địa ngay đường Xuân Thủy, cách trục đường Trần Hoàng Na huyết mạch chỉ 50m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 216m² (ngang 9m x dài 24m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 2 lầu kiên cố, không gian rộng rãi, thoáng mát
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam đón gió mát mẻ, lộ giới 17m xe cộ lưu thông thuận tiện, sổ hồng thổ cư chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Trần Hoàng Na 50m, thuận tiện kết nối các trục đường chính
  • Gần trường Đại học Cần Thơ, thuận lợi cho việc học tập và kinh doanh dịch vụ
  • Cách bệnh viện Đa khoa Trung ương Cần Thơ chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần siêu thị WinMart và chợ dân sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng hoàn thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng có nhu cầu kinh doanh, mở văn phòng công ty, spa hoặc làm biệt thự phố nghỉ dưỡng ngay trung tâm thành phố. Đây cũng là tài sản đầu tư giữ giá với tiềm năng tăng trưởng tốt nhờ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và sở hữu bất động sản giá trị này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam