Nhà phố đường Trần Thị Trọng Gò Vấp 56m² - Gara ô tô, giá 11.9 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường Trần Thị Trọng Gò Vấp 56m² - Gara ô tô, giá 11.9 tỷ

11.9 tỷ
56 m² - 213 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
56 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố đẳng cấp với thiết kế sang trọng, tích hợp đầy đủ tiện nghi tại vị trí đắc địa trung tâm quận Gò Vấp. Không gian sống lý tưởng cho gia đình thượng lưu với gara ô tô riêng biệt và phòng xông hơi spa chuyên nghiệp ngay tại nhà.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (4x14m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu và sân thượng rộng rãi. Bao gồm 4 phòng ngủ lớn, phòng xông hơi spa, phòng thay đồ riêng biệt và gara ô tô trong nhà.
  • Đặc điểm: Nhà được trang bị nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, thông thoáng, gia chủ chỉ cần xách vali vào ở ngay. Hẻm xe hơi thông thoáng, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bảo Ngọc Tân 500m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học Nguyễn Văn Tây, đảm bảo môi trường giáo dục cho trẻ nhỏ
  • Di chuyển nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ mất 10 phút đi xe
  • Gần hệ thống siêu thị Co.op Mart và các cửa hàng tiện lợi trên đường Phan Huy Ích
  • Kết nối thuận tiện với các trục đường huyết mạch như Trường Chinh, Quang Trung

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.9 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, sang trọng, hoặc những doanh nhân bận rộn cần một nơi thư giãn như spa ngay tại nhà. Vị trí thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố cũng như các quận lân cận.