Nhà phố đường số, phường 4, quận 4, 40.3m² giá 9 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường số, phường 4, quận 4, 40.3m² giá 9 tỷ - Chính chủ bán gấp!

9 tỷ
40.3 m² - 223 triệu/m²

4, 4, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40.3 m²

Khám phá ngay căn nhà phố lý tưởng tại quận 4 với nhiều tiện ích xung quanh và không gian sống thoải mái. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.3m²
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà hoàn công đủ 108m², hướng Tây Nam, mặt tiền đường số rộng 7m, hẻm xe tải quay đầu, thuận tiện cho việc buôn bán kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ bơi Vân Đồn, thuận lợi cho hoạt động giải trí
  • Cách công viên Khánh Hội chỉ 500m, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Chỉ mất 3 phút đến Trường Đảng, thuận tiện cho việc học tập và công tác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh, thích hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lâu dài hoặc cho những nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này, liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam