Nhà phố đường Số 16, P4, Q8, 28m² giá 2.45 tỷ - Pháp lý rõ ràng, chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường Số 16, P4, Q8, 28m² giá 2.45 tỷ - Pháp lý rõ ràng, chính chủ!

2.45 tỷ
28 m² - 88 triệu/m²

04, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà ấm cúng tại đường Số 16, phường 4, quận 8. Với mức giá chỉ 2.45 tỷ VND, đây thực sự là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sàn bê tông cốt thép hoàn công, hướng tây nam, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.450.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại vị trí trung tâm với mức giá hợp lý.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.