Nhà phố đường Phú Định 133m² 3 tầng - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường Phú Định 133m² 3 tầng - Sẵn sàng ở ngay

8.4 tỷ
133 m² - 63 triệu/m²

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
133 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố lý tưởng ngay mặt tiền đường Phú Định, Quận 8 với không gian sống rộng rãi và tiện nghi bậc nhất. Căn nhà được thiết kế tối ưu, sẵn sàng chào đón gia chủ mới với chất lượng xây dựng vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133m²
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng BTCT chắc chắn, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi có cửa sổ thoáng mát, đặc biệt có 1 phòng ngủ ở tầng trệt thuận tiện cho người lớn tuổi.
  • Đặc điểm: Sân để xe rộng rãi chứa được 2 xe ô tô 7 chỗ, bàn giao full nội thất cao cấp, sổ hồng nở hậu mang lại tài lộc cho gia chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Phú Định, thuận tiện đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Phú Định chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi sống
  • Hệ thống y tế đầy đủ với các phòng khám đa khoa uy tín trong khu vực
  • Kết nối giao thông thuận lợi đến đại lộ Võ Văn Kiệt, dễ dàng di chuyển sang Quận 5, Quận 6 và trung tâm thành phố
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình đa thế hệ sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đông thành viên muốn tìm không gian sống rộng rãi, an toàn cho người lớn tuổi ở tầng trệt, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng nhờ vị trí mặt tiền đắc địa và pháp lý sổ hồng rõ ràng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ siêu phẩm này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.