Nhà phố đường Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận 83m² giá 14.3 tỷ - Hẻm xe hơi, thương lượng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận 83m² giá 14.3 tỷ - Hẻm xe hơi, thương lượng

14.3 tỷ
83 m² - 172 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại hẻm xe hơi đường Phan Đăng Lưu, phường 7, quận Phú Nhuận. Với giá chỉ 14.3 tỷ VND, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư mà còn là tài sản đầu tư tiềm năng trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m² (4,15 x 20m)
  • Bố trí: 3 tầng + sân thượng, thiết kế văn phòng hiện đại
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, đón gió mát, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trạm xe buýt chỉ 300m, thuận tiện di chuyển khắp thành phố
  • Gần chợ Phú Nhuận, chỉ mất 5 phút đi bộ để mua sắm
  • Xung quanh có nhiều quán cà phê, nhà hàng nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu ẩm thực
  • Gần trường học các cấp, thích hợp cho gia đình có trẻ em
  • Di chuyển dễ dàng đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ mất 15 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.3 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, yên tĩnh tại trung tâm thành phố, hoặc những nhà đầu tư muốn xây dựng văn phòng cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!