Nhà phố đường Phạm Thế Hiển, quận 8, 52.2m² chỉ 5.2 tỷ - Giá tốt, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường Phạm Thế Hiển, quận 8, 52.2m² chỉ 5.2 tỷ - Giá tốt, pháp lý rõ ràng!

5.2 tỷ
52 m² - 100 triệu/m²

Phường 06, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
52 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố tại đường Phạm Thế Hiển, quận 8, TP Hồ Chí Minh với diện tích 52.2m². Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn với không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52.2m² (4.12m x 13m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ, 2WC, phòng khách rộng rãi, bếp và ban công thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại, sổ hồng đẹp, pháp lý rõ ràng, có thể công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Phạm Thế Hiển, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Lâm chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện quận 8, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Vùng dân cư yên tĩnh, thân thiện, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an toàn và tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại quận 8, TP Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội