3 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố Dương Nội 52m² giá 12.25 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực tốt!
12.25 tỷ
52 m² - 236 triệu/m²
Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
15 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
52 m²
Cơ hội sở hữu nhà phố kinh doanh sầm uất tại trung tâm KĐT Dương Nội với vị trí đắc địa không thể bỏ qua!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:52m²
- Bố trí:3 tầng, 2 phòng ngủ, có gara ô tô
- Đặc điểm:Mặt tiền 4m, vỉa hè rộng thoáng, thiết kế hiện đại, cực kỳ lý tưởng để kinh doanh hoặc mở văn phòng
Tiện ích xung quanh:
- Gần Aeon Mall Hà Đông, thuận tiện mua sắm và giải trí
- Cách Đại học Phenikaa chỉ vài phút di chuyển
- Gần các bệnh viện lớn và hệ thống trường học khu vực Hà Đông
- Kết nối giao thông thuận tiện với tuyến tàu điện trên cao và bến xe gần đó
- Nằm trong khu đô thị Dương Nội - Đô Nghĩa sầm uất, hạ tầng đồng bộ
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:12.25 tỷ
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định hoặc gia đình muốn vừa ở vừa kết hợp kinh doanh tại khu vực có tốc độ phát triển nhanh
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!