Nhà phố đường Lê Công Phép, Bình Tân 30m² giá 2.9 tỷ - Chính chủ thương lượng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường Lê Công Phép, Bình Tân 30m² giá 2.9 tỷ - Chính chủ thương lượng!

2.9 tỷ
30 m² - 97 triệu/m²

An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tại đường Lê Công Phép, phường An Lạc, Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Ngôi nhà nằm trong khu vực sầm uất, gần sát các tiện ích như trung tâm thương mại Aeon và bến xe miền Tây, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Diện tích 3.2m x 9.5m, thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian sống.
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, có thể thương lượng giá, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Aeon Mall Bình Tân, thuận tiện mua sắm.
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến bến xe miền Tây, dễ dàng di chuyển về các tỉnh miền Tây.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn như Quốc lộ 1A.
  • Nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo.
  • Gần trường học cấp 1, 2 và các cơ sở y tế, tiện lợi cho gia đình có trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm căn nhà có tiềm năng sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy gọi ngay để được xem nhà và thương lượng giá tốt nhất.