Nhà phố Dương Đình Nghệ Sơn Trà 87.5m² 22.99 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Dương Đình Nghệ Sơn Trà 87.5m² 22.99 tỷ - Vị trí đắc địa

22,99 tỷ
87 m² - 264 triệu/m²

Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
87 m²

Sở hữu ngay bất động sản vàng tại tâm điểm giao thương sầm uất nhất khu phố Hàn Quốc, Đà Nẵng với tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:87.5m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm:Vị trí siêu đẹp ngay góc ngã tư Phan Bội và Dương Đình Nghệ, mặt tiền đường 7.5m cùng vỉa hè rộng 4m, cực kỳ thuận tiện cho việc đậu đỗ xe và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến phố Hàn Quốc sầm uất với mật độ nhà hàng, quán cafe cao cấp dày đặc
  • Cách Bán đảo Sơn Trà chỉ vài phút di chuyển, tận hưởng không khí trong lành và cảnh quan thiên nhiên
  • Gần Cảng cá Thọ Quang, thuận tiện cho các hoạt động giao thương và vận tải
  • Gần chợ Thọ Quang và các trường học các cấp trong khu vực, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến trung tâm thành phố và các điểm du lịch nổi tiếng của quận Sơn Trà

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:22.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư đón đầu xu hướng, doanh nghiệp muốn mở văn phòng đại diện, hoặc kinh doanh khách sạn, nhà hàng, spa cao cấp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế!