Nhà phố Dương Đình Nghệ 72m² - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Dương Đình Nghệ 72m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

8.59 tỷ
72 m² - 119 triệu/m²

Phường Đông Thọ, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa

10 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng ngay trung tâm thành phố Thanh Hóa. Căn nhà 2 tầng nằm trên trục đường Dương Đình Nghệ huyết mạch, nơi giao thương sầm uất, cực kỳ lý tưởng để vừa an cư vừa kết hợp kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng thiết kế hợp lý, tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5m, nằm trên trục đường chính kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục chính đường Bà Triệu chỉ 100m, dễ dàng kết nối đến chân cầu Hạc
  • Nằm trong khu vực kinh doanh sôi động, tập trung nhiều cửa hàng, văn phòng
  • Gần các trường học uy tín tại phường Đông Thọ, đảm bảo môi trường giáo dục tốt
  • Cách chợ dân sinh và các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Hệ thống y tế, bệnh viện lớn của thành phố nằm trong bán kính gần, thuận tiện chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.59 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh ổn định, chủ đầu tư muốn khai thác dòng tiền cho thuê hoặc gia đình muốn sở hữu nhà tại vị trí đắc địa trung tâm thành phố với hạ tầng hoàn thiện.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!