Nhà phố đường DC13 Tân Phú 60m² - Vị trí đẹp giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường DC13 Tân Phú 60m² - Vị trí đẹp giá tốt

7.85 tỷ
60 m² - 131 triệu/m²

Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

7 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
60 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền tại vị trí đắc địa quận Tân Phú với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc trên trục đường DC13 sầm uất, không gian thoáng đãng, lý tưởng để an cư kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m² (4x15m)
  • Bố trí: Không gian vuông vức, tối ưu diện tích sử dụng, thiết kế hiện đại phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền đường rộng rãi, xe cộ lưu thông thuận tiện, khu dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Công nghệ Thực phẩm TP.HCM, thuận tiện cho việc học tập và cho thuê.
  • Cách siêu thị AEON Mall Tân Phú chỉ 5 phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Kết nối nhanh chóng với các tuyến đường huyết mạch như Tân Kỳ Tân Quý, Lê Trọng Tấn.
  • Gần chợ Sơn Kỳ, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày của gia đình.
  • Hệ thống y tế, bệnh viện và các ngân hàng lớn nằm trong bán kính 2km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm nơi ở ổn định tại trung tâm quận Tân Phú, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh có tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí mặt tiền đường lớn.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về pháp lý.