Nhà phố Đường Bình Giã Vũng Tàu 84.6m² 9.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đường Bình Giã Vũng Tàu 84.6m² 9.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

9.5 tỷ
84.6 m² - 112 triệu/m²

Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
84.6 m²

Sở hữu ngay nhà phố mặt tiền Đường Bình Giã, Phường 8, trung tâm TP Vũng Tàu – cơ hội vàng cho nhà đầu tư và kinh doanh! Với vị trí đắc địa, đây không chỉ là tổ ấm lý tưởng mà còn là mặt bằng kinh doanh tiềm năng, mang lại dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:84.6m² (Diện tích thực tế sử dụng hơn 100m²)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố, mặt tiền phía trước thông suốt tối ưu cho kinh doanh. Gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet và không gian bếp rộng rãi.
  • Đặc điểm:Sổ hồng chính chủ, full thổ cư 100%. Đường vỉa hè thông thoáng, ô tô đỗ cửa. Hướng Đông Nam đón gió mát lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực trung tâm sầm uất của TP Vũng Tàu, dễ dàng tiếp cận mọi dịch vụ.
  • Cách Chợ Vũng Tàu chỉ khoảng 2km, thuận tiện cho sinh hoạt và mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Đinh Tiên Hoàng, THCS Nguyễn An Ninh, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bãi Sau Vũng Tàu chỉ trong 5-7 phút, lý tưởng cho nghỉ ngơi, giải trí.
  • Tiếp cận nhanh chóng các bệnh viện lớn như Bệnh viện Vũng Tàu trong bán kính 3km.
  • Tuyến đường Bình Giã sầm uất với hàng loạt cửa hàng, dịch vụ ăn uống, giải trí đa dạng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.5 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao, các gia đình muốn kết hợp an cư và kinh doanh (tiệm tóc, nail, spa, văn phòng), hoặc những ai mong muốn sở hữu một căn nhà mặt tiền tại vị trí trung tâm TP Vũng Tàu.