Nhà phố Dương Bá Trạc, Quận 8, 40.3m² giá 6.8 tỷ - Xe hơi vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Dương Bá Trạc, Quận 8, 40.3m² giá 6.8 tỷ - Xe hơi vào tận nơi!

6.8 tỷ
40.3 m² - 169 triệu/m²

Phường 01, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
40.3 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại khu vực Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8! Căn nhà này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.3m² (3,3m x 11,5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 toilet, ban công rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà có hẻm thông thoáng rộng 5m, xe hơi vào tận nơi, cách mặt tiền chính khoảng 50m, sổ hồng riêng, khu dân cư hiện hữu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ và các trung tâm mua sắm chỉ 5 phút đi xe.
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận như Quận 1, Quận 5.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với mọi tiện ích và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh