Nhà phố đường 5A, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân 28m² giá 3.47 tỷ - Nhà mới vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường 5A, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân 28m² giá 3.47 tỷ - Nhà mới vào ở ngay!

3.47 tỷ
28 m² - 124 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường 5A, phường Bình Hưng Hoà A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà mới, với đầy đủ tiện nghi và vị trí thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, vào ở ngay, thiết kế hiện đại, hẻm văn minh, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên, không gian xanh cho gia đình thư giãn
  • Chỉ vài phút đi bộ tới trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.470 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà!