Nhà phố đường 18, phường 4, quận 8, 160m² - Vị trí đẹp, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đường 18, phường 4, quận 8, 160m² - Vị trí đẹp, vào ở ngay!

5.279 tỷ
42 m² - 126 triệu/m²

04, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời trên đường 18, phường 4, quận 8, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà hoàn hảo với vị trí trung tâm, dễ dàng di chuyển và phù hợp với nhu cầu sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 1 phòng khách và 1 phòng bếp
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh, ban công trước, thiết kế hiện đại, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Lương Văn Cang, thuận tiện cho việc học hành của con trẻ
  • Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình
  • Chỉ cần vài phút để di chuyển đến chợ và các trung tâm mua sắm lớn
  • Xe hơi đỗ cửa, thuận tiện cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.279 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này cực kỳ phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với trường học cũng như các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.