Nhà phố dự án Phú Nhuận Thủ Đức 132m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố dự án Phú Nhuận Thủ Đức 132m² - Vị trí đắc địa

17 tỷ
132 m² - 129 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
132 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố đẳng cấp tại khu dân cư bên sông dự án Phú Nhuận, Hiệp Bình Chánh. Với thiết kế 4 tầng kiên cố và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng đang tìm kiếm không gian sống sang trọng hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 132m² (7x18.9m)
  • Bố trí: Nhà 4 tầng gồm 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu và 1 buồng thang, không gian thoáng đãng, thiết kế tối ưu công năng.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, pháp lý hoàn chỉnh, sổ hồng đầy đủ, hoàn công đúng quy định, không dính quy hoạch hay lộ giới.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cạnh công viên xanh mát, mang lại không khí trong lành và không gian thư giãn lý tưởng.
  • Cách trục đường 25 chỉ vài bước chân, kết nối trực tiếp ra đường Hiệp Bình Chánh thuận tiện di chuyển.
  • Gần hệ thống trường học các cấp, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con trẻ.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại lớn và hệ thống siêu thị tại khu vực Thủ Đức.
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch, thuận tiện đi vào trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho các gia đình đa thế hệ mong muốn an cư tại khu vực yên tĩnh, an ninh, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm bất động sản có giá trị thực, pháp lý minh bạch tại khu vực phát triển mạnh mẽ của thành phố Thủ Đức.