Nhà phố Đông Ngạc 38m² giá 120 tỷ - Thang máy hiện đại, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đông Ngạc 38m² giá 120 tỷ - Thang máy hiện đại, ô tô đỗ cửa!

120 tỷ
38 m² - 3158 triệu/m²

Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố Đông Ngạc tuyệt đẹp, không chỉ là một nơi để ở mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời. Với thiết kế 6 tầng hiện đại, thang máy xịn, căn nhà này sẽ mang đến cho bạn cuộc sống tiện nghi và thoải mái nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: Thiết kế 6 tầng với 8 phòng rộng rãi, tối ưu công năng sử dụng, rất thích hợp cho gia đình hoặc cho thuê.
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, có thang máy, ô tô đỗ cửa, sổ đỏ chuẩn chỉ, vuông vức, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học, thuận tiện cho việc đưa đón con em.
  • Cách chợ Đông Ngạc chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các quận trung tâm Hà Nội.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình an cư lạc nghiệp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 120 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình lớn, những người cần không gian sống thoải mái, cũng như những nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống lý tưởng!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam