Nhà phố Đông La, Hoài Đức 35m² giá 4.67 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đông La, Hoài Đức 35m² giá 4.67 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

4.67 tỷ
35 m² - 133 triệu/m²

Xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Bán gấp nhà phố 5 tầng tại Đông La, Hoài Đức, Hà Nội - nơi lý tưởng để an cư và đầu tư! Với diện tích 35m², ngôi nhà được thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, ô tô có thể đi vào tận nơi, mang lại sự thuận tiện tối đa cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 5 tầng, bố trí hợp lý với không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Ngôi nhà nằm trong ngõ rộng gần 4,5m, dễ dàng di chuyển, gần các tiện ích cần thiết cho cuộc sống hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm cạnh Trung tâm y tế xã Đông La và đối diện UBND xã Đông La
  • Chỉ cách trường tiểu học và THCS Đông La khoảng 200m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ, công viên, trạm y tế, nhà văn hóa, tạo điều kiện sống tiện nghi
  • Cách đường Vành Đai 4 chuẩn bị triển khai 500m, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Bến xe Yên Nghĩa chỉ 3km, ĐH Phenikaa 3km, công viên Đô Nghĩa 1,3km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.67 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người lao động tìm kiếm một không gian sống thuận tiện, gần gũi với các tiện ích công cộng và dịch vụ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội