Nhà phố Đông Hưng Thuận, Quận 12, 119m² giá 7.58 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đông Hưng Thuận, Quận 12, 119m² giá 7.58 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7.58 tỷ
119 m² - 64 triệu/m²

Trung Mỹ Tây, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
119 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà phố sang trọng tại Đông Hưng Thuận, Quận 12! Với vị trí đắc địa trong khu dân cư cao cấp, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 119m² (7 x 17m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, thiết kế hiện đại, hiện đang khai thác cho thuê 6 phòng
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng, đường xe tải, 2 mặt tiền thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đông Hưng Thuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và đầu tư cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.58 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, yên tĩnh hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác dịch vụ cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội