Nhà phố Đông Hưng Thuận 17 Quận 12 - 72m² giá 9.68 tỷ - Thiết kế Luxury | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đông Hưng Thuận 17 Quận 12 - 72m² giá 9.68 tỷ - Thiết kế Luxury

9.68 tỷ
72 m² - 134 triệu/m²

Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

9 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phố đẳng cấp tại trung tâm Quận 12! Căn nhà được thiết kế theo phong cách Luxury hiện đại, tối ưu không gian sống với đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72.5m² (4.2m x 17.5m)
  • Bố trí: Kết cấu kiên cố gồm trệt, lửng và 3 lầu. Công năng tối ưu với Gara xe hơi riêng biệt, phòng khách sang trọng, bếp hiện đại, 4 phòng ngủ rộng rãi, 5 phòng vệ sinh, phòng thờ và sân thượng trước sau thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Bắc, thiết kế thông minh đón gió và ánh sáng tự nhiên. Hẻm xe hơi rộng rãi, thuận tiện di chuyển, khu dân cư an ninh và văn minh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Cầu chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm sinh hoạt hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng với đường Quang Trung chỉ 200m, thuận tiện di chuyển về Gò Vấp và trung tâm
  • Gần trường học các cấp, đảm bảo nhu cầu giáo dục cho con em
  • Gần các siêu thị và cửa hàng tiện lợi trong bán kính 1km
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường huyết mạch của khu vực Quận 12

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.68 tỷ (thương lượng trực tiếp)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, sang trọng hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm sản phẩm có vị trí đắc địa, dễ dàng cho thuê hoặc kinh doanh tại khu vực sầm uất Quận 12.