Nhà phố Đồng Hoà Kiến An 58.8m² 3.73 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đồng Hoà Kiến An 58.8m² 3.73 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

3.73 tỷ
58.8 m² - 63 triệu/m²

Phường Đồng Hoà, Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
58.8 m²

Sở hữu ngay căn góc 2 mặt thoáng tại Đồng Hoà, Kiến An - Hải Phòng, với tiềm năng kinh doanh vượt trội và vỉa hè rộng rãi, đón đầu mọi cơ hội sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:58.8m²
  • Bố trí:Căn góc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng 4m, đường nhựa lớn, vỉa hè 2m.
  • Đặc điểm:Sổ hồng chính chủ, hướng Tây Bắc mát mẻ, phù hợp kinh doanh buôn bán, an cư lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Đồng Hoà, thuận tiện mua sắm và kinh doanh buôn bán hàng ngày.
  • Cách Trường Mầm non Đồng Hoà chỉ vài bước chân, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Dễ dàng tiếp cận Trường Tiểu học và THCS Đồng Hoà, đảm bảo việc học cho trẻ em.
  • Vị trí đắc địa trên tuyến đường nhựa lớn, kết nối giao thông thuận tiện đi các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, gần UBND phường Đồng Hoà, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.73 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao, hoặc gia đình muốn an cư kết hợp kinh doanh tại khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu căn nhà phố tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam