Nhà phố Đống Đa 32.8m² giá 8.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đống Đa 32.8m² giá 8.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay!

8.5 tỷ
32.8 m² - 259 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32.8 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố tại Đống Đa! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng để ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32.8m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 3.2m
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, thiết kế hiện đại, 2 mặt thoáng, full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THPT Đống Đa, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Đống Đa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Lotte Mart
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến Metro, chỉ mất 10 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi ngay giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!