Nhà phố Đồng Cổ, Ba Đình 42m² giá 24 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đồng Cổ, Ba Đình 42m² giá 24 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào nhà!

24 tỷ
42 m² - 571 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại đường Đồng Cổ, quận Ba Đình, Hà Nội! Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thuận tiện với vị trí vàng ngay giữa trung tâm thủ đô.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại và thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà mới, đẹp lung linh, mặt tiền rộng 7m, ô tô vào tận nhà, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Ba Trieu và Lotte Center
  • Cách trường học cấp 1, 2 trong bán kính 1km, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các tiện ích như nhà hàng, quán cà phê, và chợ truyền thống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.