Nhà phố Đội Cấn, Ba Đình 38m² giá 11,2 tỷ - Thiết kế hiện đại, mặt tiền rộng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đội Cấn, Ba Đình 38m² giá 11,2 tỷ - Thiết kế hiện đại, mặt tiền rộng

11.2 tỷ
38 m² - 295 triệu/m²

Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Đội Cấn, quận Ba Đình. Với thiết kế hiện đại và vị trí thuận lợi, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn hoặc để đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: Xây dựng 5 tầng, mặt tiền gần 6m, thoáng đãng trước sau
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, nội thất cao cấp được tặng lại toàn bộ, ngõ thông, ngõ 3 gác tránh nhau, chỉ 50m ra ô tô tránh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như Liễu Giai, Kim Mã, Hoàng Hoa Thám, Văn Cao, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ 5 phút đến hồ Tây, không gian sống lý tưởng
  • Cách Trường THCS Đội Cấn chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ tiện ích khác, phục vụ nhu cầu hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn sinh sống trong khu vực trung tâm, hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh với dòng tiền ổn định từ cho thuê hoặc mở văn phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!