Nhà phố Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy 49m² giá 19.2 tỷ - Phân lô ô tô vào nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy 49m² giá 19.2 tỷ - Phân lô ô tô vào nhà!

19.2 tỷ
49 m² - 392 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
49 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố phân lô tại khu vực Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy! Đây là một trong những vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng cùng đầy đủ tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m²
  • Bố trí: 4 tầng, 4 phòng ngủ, cầu thang giữa
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng chắc chắn, ngõ rộng ô tô vào tận nơi, phù hợp cho việc kinh doanh online, chỉ vài bước ra mặt phố.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ kinh doanh sầm uất, thuận lợi cho các hoạt động thương mại
  • Cách mặt phố Doãn Kế Thiện chỉ vài bước chân, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các trung tâm mua sắm lớn
  • Hệ thống an ninh tốt, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho gia đình đông người, người làm kinh doanh hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí tốt tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại Doãn Kế Thiện!