Nhà phố Đồ Chiểu Vũng Tàu 71m² giá 15.8 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đồ Chiểu Vũng Tàu 71m² giá 15.8 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

15.8 tỷ
71 m² - 223 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
71 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà phố mặt tiền kinh doanh đắc địa tại trung tâm Vũng Tàu, nơi dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:71m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt, 2 lầu với mặt tiền ngang 5.35m, công năng sử dụng tối ưu. Đang có hợp đồng thuê 25 triệu/tháng, mang lại dòng tiền ổn định cho chủ sở hữu.
  • Đặc điểm:Sổ hồng thổ cư 100%, vị trí góc ngay Bánh mì O Tên nổi tiếng, thuộc khu vực "không bao giờ ngủ" của phố đồ đêm, đảm bảo khả năng kinh doanh và khai thác tối đa.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa ngay góc Bánh mì O Tên, khu phố đồ đêm sầm uất, thu hút lượng lớn khách hàng.
  • Cách Bãi Sau Vũng Tàu chỉ khoảng 1.5km, thuận tiện di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng.
  • Gần chợ Vũng Tàu, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, sinh hoạt hàng ngày một cách dễ dàng.
  • Dễ dàng tiếp cận hệ thống ngân hàng, trường học các cấp và bệnh viện trong khu vực trung tâm.
  • Tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn, quán cà phê, tạo lợi thế kinh doanh và cho thuê vượt trội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15.8 tỷ (Thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá dài hạn, hoặc những chủ doanh nghiệp muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại vị trí vàng của TP. Vũng Tàu.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này và nhận thông tin chi tiết cùng lịch xem nhà sớm nhất!