Nhà phố Đình Thôn - Nam Từ Liêm - 40m² giá 14.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, view sân bóng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đình Thôn - Nam Từ Liêm - 40m² giá 14.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, view sân bóng!

14.5 tỷ
40 m² - 363 triệu/m²

Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể rời mắt khỏi căn nhà tuyệt đẹp này tại phố Đình Thôn, Mỹ Đình. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà với thiết kế hiện đại, công năng sử dụng tối ưu, đặc biệt là view sân bóng đầy hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 5 tầng, 4 phòng ngủ, 2 thoáng vĩnh viễn, mỗi phòng đều có ánh sáng tự nhiên, ban công hướng sân bóng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, thiết kế hiện đại, ô tô tránh, đỗ ngày đêm, pháp lý chuẩn với sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần TTTM BigC The Garden, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Trường học quốc tế Marie Curie, Lômônôxốp, Cấp 1, 2, 3 Mỹ Đình chỉ trong bán kính 1km.
  • Sân vận động Mỹ Đình, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí.
  • Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.5 tỷ VND (có thương lượng sâu).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình muốn tìm kiếm một môi trường sống lý tưởng, gần gũi với tiện ích và an sinh xã hội cao, hay các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam