Nhà phố Định Công Thượng 34m² giá 10.15 tỷ - Thiết kế đẳng cấp, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Định Công Thượng 34m² giá 10.15 tỷ - Thiết kế đẳng cấp, sẵn sàng vào ở!

10.15 tỷ
34 m² - 299 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chắc chắn bạn sẽ bị cuốn hút bởi siêu phẩm nhà phố Định Công Thượng, một cơ hội hiếm có trong thị trường bất động sản hiện nay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách và để xe; Tầng 2-5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín; Tầng 6: Bếp và sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 6 tầng thang máy, xây mới, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, ô tô tránh, cách phố chỉ vài bước chân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ngã Tư Sở chỉ khoảng 500m, thuận tiện di chuyển đến các tuyến phố lớn như Nguyễn Trãi, Giải Phóng, Trường Chinh, Linh Đàm
  • Tiếp cận dễ dàng với nhiều trường đại học lớn, bệnh viện và trường học, đáp ứng nhu cầu giáo dục và chăm sóc sức khỏe
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình và các chuyên gia

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho các gia đình đông người hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị cao với thiết kế đẳng cấp và vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội