Nhà phố Định Công Thượng 32m² giá 6.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất, gần trường, chợ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Định Công Thượng 32m² giá 6.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất, gần trường, chợ

6.8 tỷ
32 m² - 213 triệu/m²

Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà phố tuyệt vời tại Định Công Thượng, nơi có môi trường kinh doanh sầm uất và tiện nghi đầy đủ. Ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là một khoản đầu tư thông minh cho tương lai của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 04 tầng, bao gồm 04 phòng ngủ khép kín, phòng khách, bếp và sân phơi đầy đủ.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, vuông đẹp, thoáng trước và sau, ngõ nông rộng 5m, thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Định Công và Trường THCS Định Công, thuận tiện cho gia đình có trẻ em.
  • Cách chợ Định Công chưa đến 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng với các tuyến đường như Lê Trọng Tấn, Kim Giang và đường vành đai 2.5.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị, phục vụ cho nhu cầu sống hiện đại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những người làm việc trong khu vực và các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!