Nhà phố Định Công, Hoàng Mai 34m² giá 4.95 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Full nội thất mới! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Định Công, Hoàng Mai 34m² giá 4.95 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Full nội thất mới!

4.95 tỷ
34 m² - 146 triệu/m²

Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo tại Định Công, Hoàng Mai! Đây chính là lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi ngay giữa lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 4 tầng, 3 phòng ngủ, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Full nội thất mới, thiết kế hiện đại, ô tô đỗ cửa, khu phân lô quân đội yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Vũ Tông Phan, thuận tiện di chuyển
  • Cách nút giao Trần Hòa chỉ 500m, dễ dàng kết nối với trung tâm
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, chợ dân sinh
  • Gần các trường học, bệnh viện, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những ai yêu thích không gian sống an ninh, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục pháp lý và ngân hàng.