Nhà phố Điện Biên Phủ, Bình Thạnh 68m² - Vị trí đẹp, giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Điện Biên Phủ, Bình Thạnh 68m² - Vị trí đẹp, giá tốt

16 tỷ
68 m² - 235 triệu/m²

Phường 15, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

20 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Sở hữu ngay căn nhà vị trí đắc địa tại trung tâm Bình Thạnh với diện tích ngang hiếm có. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian sống tiện nghi hoặc đầu tư xây dựng cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68.3m² (Ngang 5.9m x Dài 14.35m)
  • Bố trí: Kết cấu hiện tại 2 tầng kiên cố, không gian thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền hẻm rộng, khuôn đất vuông vức cực đẹp. Đã có giấy phép xây dựng: Hầm + 6 tầng + Mái che cầu thang, tiềm năng khai thác dòng tiền cực lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngã tư Hàng Xanh chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện kết nối vào trung tâm Quận 1.
  • Gần trường Đại học Hutech và Đại học Giao thông Vận tải, khu vực dân trí cao.
  • Cách Bệnh viện Quốc tế Columbia Asia 1km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Xung quanh là hệ thống ngân hàng, cửa hàng tiện lợi và các chuỗi F&B sầm uất trên trục đường Điện Biên Phủ.
  • Dễ dàng di chuyển ra bến xe Miền Đông cũ và các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ cho thuê hoặc gia đình muốn sở hữu bất động sản có vị trí chiến lược, dễ dàng di chuyển và kinh doanh.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ xem nhà và cung cấp thêm thông tin pháp lý chi tiết.