Nhà phố Điện Biên Phủ, Bình Thạnh 47m² giá 5.65 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Điện Biên Phủ, Bình Thạnh 47m² giá 5.65 tỷ - Chính chủ bán gấp!

5.65 tỷ
47 m² - 120 triệu/m²

Phường 17, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
47 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại Điện Biên Phủ, Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại và vị trí thuận lợi, ngôi nhà chính chủ này chắc chắn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, hẻm 3m thông thoáng, không lộ giới, không quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường tiểu học Nguyễn Đình Chiểu, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 800m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Bình Thạnh, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, an ninh và gần gũi với trường học, chợ và các tiện ích khác trong khu vực.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!